| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวแยก V-Cut |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ความหนาตัด | 0.3-3.2mm |
| จุดตัด | 0-100-200-300-400mm |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| ชื่อ | Depanelizer PCB |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม. / วินาทีหรือ 500 มม. / วินาที |
| ความหนา PCB | 0.6-3.5mm |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ตัดความเร็ว PCB | 300 มม./วินาที หรือ 500 มม./วินาที |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |