| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| เวลานำ | 7 วัน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความยาวแพลตฟอร์ม | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ความจุความหนา | 1.0-3.0มม |
| ความยาวตัด | ไม่จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460มม |
| ประเภทใบมีด | กลมและเส้น |
| พลัง | 110/220V |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| เส้นทางบิต | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0มม |
| พื้นที่ทำงานมาตรฐาน | 450*350มม |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | เชิงเส้น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| ความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความยาวสูงสุด | 400mm |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| certification | CE ISO |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |