| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี ฟรี |
| แยกความยาว | 200มม |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| การใช้งาน | Fr4Cem1Cem3 แผ่นอลูมิเนียม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แผงเชื่อมต่อข้อต่อกัด |
| พื้นที่ทำงานมาตรฐาน | 320*320mm |
| ระบบปฏิบัติการ | ชนะ7 |
| แกนหมุน | ดาวรุ่งหรือ KAVO |
| กรอบ | โครงแข็งแรงทนทานทำจากเหล็กแข็ง |
|---|---|
| ความเร็วตัด | 400 มม. / วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| รับประกัน | 12 เดือน |
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความยาว Depaneling | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นจากญี่ปุ่น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 1035*345*620 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.1-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 304 กิโลกรัม |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | แบบเส้นตรงและแบบกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |