| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความยาวตัด | lunlimit |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| อำนาจ | 110 / 220V |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุหัวโล้น | เหล็กไฮสปีด |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความเร็วตัด | ระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | นำเข้าเหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| certification | CE ISO |
| ใบมีด | เป็นเส้นตรง |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5 |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460มม |
| ใบมีด | เส้นตรงและวงกลม |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ความยาวสายพานลำเลียง (มม.) | 1540 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ปีกเส้นและกลม |