| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| หมัดมีส่วนช่วย (T) | 3 (สามารถกำหนดเองได้สูงสุด 30T) |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 330*220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ความดันอากาศทำงาน (Mpa) | 0.5-0.7 |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
| ขนาดเครื่อง | 930 X 880 X 1230 มิลลิเมตร |
| วัสดุของ Punchiing Die | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
| ขนาดเครื่อง | 930 X 880 X 1230 มิลลิเมตร |
| วัสดุของ Punchiing Die | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
| ขนาดเครื่อง | 930 X 880 X 1230 มิลลิเมตร |
| วัสดุของ Punchiing Die | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| น้ำหนักมาตรฐานหมัด (ตัน) | 3 (สามารถกำหนดเองได้สูงสุด 30T) |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 330*220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ความดันอากาศทำงาน (Mpa) | 0.5-0.7 |
| ใบมีด | วงกลมและกลม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ใบมีด | เป็นเส้นตรง |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | นําเข้าเหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| ความหนาที่ถอดออก | 0.3-3.5มม |
| ความเร็วในการถอดออก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| ขนาด | 780mmx500mmx620mm |
| น้ำหนัก | 185KG |
| การใช้ | ตัดสารส้ม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | แบบเส้นตรงและแบบกลม |
| ชีวิตใบมีด | ประมาณ 1 ปี |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |