| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| รุ่น | CWVC-330 |
|---|---|
| ความยาวตัด PCB | 330 |
| ขนาด | 700x210x400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.3x3.5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รุ่น | CWVC-330 |
|---|---|
| ขนาด | 620 มิลลิเมตร X 230 มิลลิเมตร X 400 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 165KG |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |