| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ตัดความหนา (มม.) | 0.3~3.5 |
|---|---|
| ประเภทการตัด | วี กรูฟ |
| วัสดุกระดาน | อลูมิเนียม FR4 |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 480 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ประเภทใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 650กก |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |