| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุ | พีซีบี พีซีบีอลูมิเนียม |
|---|---|
| ขับ | ปนูเมทิก |
| ชื่อสินค้า | การแยก PCB |
| รูปทรง | V-cut ท่อ LED |
| โหมดควบคุม | การบด PCB,ไฟฟ้า |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8 เดือน |
| รูปร่าง PCB | การเชื่อมต่อร่วมกัน |
|---|---|
| ความได้เปรียบ | ราคาถูก |
| แยก pcb | แยก pcb |
| จังหวะการกระทำ | 12 ครั้ง / นาที |
| ความดันอากาศแห้งทำงาน | 0.50-0.70 เมกะไบต์ |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี ฟรี |
| แยกความยาว | 200มม |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรอบพลาวูดที่ใช้ได้ในทะเล ปลอดภัย ไม่จําเป็นต้องระบายน้ํา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/ซี |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | เมืองตงกวน มณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ชื่อ | เครื่องแยก V-Groove |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |