| ขนาดความยาวสูงสุดของ PCB | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| ความหนาของการร้องเพลง PCB | 1.0-3.5มม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | สองถังกลม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความยาว Depaneling | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นจากญี่ปุ่น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ชื่อสินค้า | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ความยาวสายพานลำเลียง (มม.) | 1540 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ปีกเส้นและกลม |
| เครื่องกำจัดพาเนล Pcb เฟรมที่แข็งแกร่งสำหรับบอร์ดโลหะแข็ง Pcb Fpc | 900 * 760 * 750 |
|---|---|
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | unlimted |
| ลดความหนา | 0.3-3.5mm |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 475KG |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 1035*345*620 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.1-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 304 กิโลกรัม |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | 0-400 มม./วินาที |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| แพลตฟอร์ม | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | Laser PCB Depanelizer/ เครื่องแยกชิ้นส่วนด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| พลัง | Ac220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบปฏิบัติการ | หน้าต่าง7 |
| ขนาด PCB | 450*350 ((ขนาดไหนก็ได้) |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220/110V |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3.5KW |
| โต๊ะทำงาน | 2 |