| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ตัดความหนา (มม.) | 0.3~3.5 |
|---|---|
| ประเภทการตัด | วี กรูฟ |
| วัสดุกระดาน | อลูมิเนียม FR4 |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่จําเป็น |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 55กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| พลัง | 220V |
| การใช้งาน | FR4 อลูมิเนียม |
| ประเภท PCB | V Groove |
| ประเภทใบมีด | เป็นเส้นตรง |
| ย่อเล็กสุดที่ยาวที่สุด | 450mm |
|---|---|
| ลดความหนา | 1.0-3.5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 200 KG |
| การประกัน | 1 ปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |