| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความสามารถ (ชุด) | 1,000 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |
| แยกความยาว | ไม่ จำกัด |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ใบมีด | ใบมีดสองเส้น |
| รุ่น | CWV-1A600 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| รุ่น | CWV-1A460 |
|---|---|
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รุ่น | CWV-1A600 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| รุ่น | CWV-1A600 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
| ความยาว Depaneling | 330mm |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.3-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 330มม |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |