| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| โหมด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| ขนาด | 770*510*450 มิลลิเมตร |
| ความเร็ว | ปรับ |
| ความเร็วของตัวแยกสัญญาณ | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| รุ่น | SMTfly-1M |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| ตัดความหนา (มม.) | 0.3~3.5 |
|---|---|
| ประเภทการตัด | วี กรูฟ |
| วัสดุกระดาน | อลูมิเนียม FR4 |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความยาวใบมีด | 480มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |