| ชื่อ | เครื่องเจาะ Pcb อัตโนมัติ |
|---|---|
| ข้อดี | เจาะ pcb โดยไม่มีต้นไม้ |
| ลักษณะ | แยก pcb / fpc ตามรุ่น |
| สร้าง | 2542 |
| มีส่วนช่วย | 8t - 30t |
| ชื่อ | เครื่องเจาะ Pcb อัตโนมัติ |
|---|---|
| ข้อดี | เจาะ pcb โดยไม่มีต้นไม้ |
| ลักษณะ | แยก pcb / fpc ตามรุ่น |
| สร้าง | 2542 |
| มีส่วนช่วย | 8t - 30t |
| ชื่อ | เครื่องเจาะ Pcb อัตโนมัติ |
|---|---|
| ข้อดี | เจาะ pcb โดยไม่มีต้นไม้ |
| ลักษณะ | แยก pcb / fpc ตามรุ่น |
| สร้าง | 2542 |
| มีส่วนช่วย | 8t - 30t |
| ชื่อ | เครื่องเจาะ Pcb อัตโนมัติ |
|---|---|
| ข้อดี | เจาะ pcb โดยไม่มีต้นไม้ |
| ลักษณะ | แยก pcb / fpc ตามรุ่น |
| สร้าง | 2542 |
| มีส่วนช่วย | 8t - 30t |
| เครื่องประดับ | LT เบลดส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.03มม |
| มุมใบมีด | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 125มม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 650กก |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |