| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงแหวน |
| การประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ใบมีด | 3 ชุด |
| ขับรถ | มอเตอร์ |
| ความหนาของ PCB | 0.8-3.5มม |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ตัดบอร์ด FR4 และอลูมิเนียมทั้งหมด |
| การขับรถ | Penumatic |
| Adavantage | ไม่มีความเครียด |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| รุ่น | CWVC-3S |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ถึง 400mm/s |
| น้ำหนักเครื่อง | 40กก |
| โวลเตชั่น | 200VAC |
| รุ่น | CWVC-3S |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของ PCB | 0.8 ถึง 3.5 มม |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ถึง 400mm/s |
| โวลเตชั่น | 200VAC |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 450*350มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | PCB เราเตอร์ Depanelizer |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| หมายเลขใบมีด | เก้าชิ้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |