| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330 มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 450*350มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | PCB เราเตอร์ Depanelizer |
| น้ำหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 8 / 9 / 10 ชุดใบวงกลม |
| MOQ | 1 ชุด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แหล่งเลเซอร์ | 12/15 / 18W |
|---|---|
| เลเซอร์ยี่ห้อ | Optowave ของสหรัฐอเมริกา |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500kgs |
| ขนาด | 1480 มม. * 1360 มม. * 1412 มม |
| อำนาจ | 220v 380v |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 16/18 ชิ้น (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |
| เลขรุ่น | ซีดับเบิลยูวีซี-5 |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุสำหรับ baldes | เหล็กความเร็วสูง |
| ประเภท | ประเภทนิวเมติก |
| ใบสมัคร | ใช้สำหรับตัดแถบไฟ LED |
| ชื่อ | เครื่องตัด PCB |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| กรอบ | กรอบเหล็กแข็ง |
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |