| เครื่องประดับ | LT เบลดส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.03มม |
| มุมใบมีด | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 125มม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
| เครื่องประดับ | LT เบลดส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.03มม |
| มุมใบมีด | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 125มม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
|---|---|
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.01มม |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.6-3.5มม |
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| โหมด | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความหนาของขบวนการ | 0.4mm ~ 3.2mm |
| ขนาด | 770*510*450 มิลลิเมตร |
| ความเร็ว | ปรับ |
| ความเร็วของตัวแยกสัญญาณ | 0-400 |
| รุ่น | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ลักษณะ | เครื่องขนส่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความหนาของแผ่น | 0.5mm-3.0mm |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 100w |
| น้ําหนัก | ประมาณ 200 กก. (แพลตฟอร์มรวม) |
| ขนาดโดยรวม | 1768 × W800 × H1247 ((มม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ความหนาของแผ่น | 0.5mm-3.0mm |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 100w |
| น้ําหนัก | ประมาณ 200 กก. (แพลตฟอร์มรวม) |
| ขนาดโดยรวม | 1768 × W800 × H1247 ((มม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |