| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| วิธีการจัดส่ง | FOB/EXW/CIF |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| ลักษณะ | ปรับแต่ง |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| เวลาเดลิเวอรี่ | 3-5 วัน |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ข้อดี | PCB ที่แยกกันโดยไม่มีไมโครสเตียร์ |
| ประเภท | ประเภทอัตโนมัติ |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.70pa |
| รับประกัน | ฟรี 12 เดือน |
| น้ําหนัก | 530กก |
| ชื่อ | เครื่องถอดแผง puching กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| น้ำหนักมาตรฐานหมัด (ตัน) | 3 (สามารถกำหนดเองได้สูงสุด 30T) |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 330*220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| เชื้อรา | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | FPC/PCB |
| ยี่ห้อ | วว |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.70Mpa |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
| ขนาดเครื่อง | 930 X 880 X 1230 มิลลิเมตร |
| วัสดุของ Punchiing Die | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
| ขนาดเครื่อง | 930 X 880 X 1230 มิลลิเมตร |
| วัสดุของ Punchiing Die | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |