| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| น้ำหนักมาตรฐานหมัด (ตัน) | 3 (สามารถกำหนดเองได้สูงสุด 30T) |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 330*220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| ความดันอากาศทำงาน (Mpa) | 0.5-0.7 |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
|---|---|
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 730×810×1700 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| ลดความเร็วให้น้อยที่สุด | นิวเมติก |
| สนับสนุน ((ตัน) | 8 |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| รุ่น | CWPL |
|---|---|
| ลดความเร็วให้น้อยที่สุด | นิวเมติก |
| สนับสนุน ((ตัน) | 8 |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |