| ชื่อ | แผง PCB |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินสด, T/T, paypal, บัตรเครดิต |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| Max. สูงสุด pcb separation length ความยาวการแยก PCB | 330มม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| สภาพ | ใหม่ |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | สี ESD |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500kgs |
| การประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความยาว PCB สูงสุด | 330มม |
| ความหนาของ PCB | 1.0-3.5มม |
| ยี่ห้อ | วว |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |