| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | 2 ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| Max. สูงสุด pcb separation length ความยาวการแยก PCB | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | แผง PCB |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เงินสด, T/T, paypal, บัตรเครดิต |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |