| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 3-30T (ตามความต้องการ) |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1mm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่: | ± 0.01mm |
| X、Y、Z วิธีการกระตุ้น | เซอร์โวมอเตอร์กระแสสลับ |
| ขนาดของตะกอนบน | 500×500×1000mm |
| วิธีการเก็บฝุ่น : | เก็บฝุ่นด้านล่าง |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| ความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | รูเตอร์บอร์ดวงจร |
| อำนาจ | : 220V 50 / 60HZ |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ำหนัก | 115kgs |
| RPM | 4500rpm / นาที |
| ความสูงของตะกั่วขั้นต่ำ | 1.2mm |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 16/18 ชิ้น (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |
| เลขรุ่น | ซีดับเบิลยูวีซี-5 |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |