| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
|---|---|
| สกรู | การนำเข้าสกรูบอลกราวด์ที่แม่นยำของ TBI |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| เลนส์ | Computar EX2C |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ใบมีด | 9 (มากกว่าหรือน้อยกว่า) |
|---|---|
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
| ความยาว Depaneling | 330mm |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ประเภท | คู่มือ |
|---|---|
| ใบมีด | ปีกเส้นและกลม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความเร็วในการถอดออก | ควบคุมด้วยมือ |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.3-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 330มม |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ใบมีด | รอบและเชิงเส้น |
|---|---|
| ชีวิตของใบมีด | 7-8 เดือน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| อำนาจ | 110 / 220V |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
|---|---|
| แยกความยาว | 600 มิลลิเมตร (ตามต้องการ) |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ใบมีด | วงกลมและเส้น |
| ประเภท | อัตโนมัติ |