| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322mm*322mm |
| ความหนา PCB (สูงสุด) | 5 มม |
| แกนหมุน | 50000rpm/นาที |
| ความหนาของ PCB Depaneling | 1.0-3.5มม |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง depanelizer PCB | 420X 280 X 400มม |
| ความเร็วในการถอดแผง PCB | 0~400มม./วินาที |
| แรงดันและกำลังไฟฟ้า | 110/220 โวลต์ 60 วัตต์ |
| Max. สูงสุด PCB depaneling length ความยาวในการถอด PCB | ไม่ จำกัด |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.70pa |
| รับประกัน | ฟรี 12 เดือน |
| น้ําหนัก | 530กก |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ระยะเวลาการส่ง | 5-7 วันทำการ |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| แกนหมุน | 50000 รอบ/นาที |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลม |
| ตัดความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วในการตัด | เนื่องจากทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| อายุการใช้งานใบมีด | 7-8เดือน |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| ความยาวแยก | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
| ความสามารถในการจัดหาผลิตภัณฑ์ | 1,000 ชุด / ปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความดันทางเข้า | 110/220 โวลต์ |
|---|---|
| ความเร็วของเส้นทาง | 200-480°ซ |
| ความถี่ | 50-60 เฮิรตซ์ |
| ความสามารถในการหลอมเหลว | 2.2 กก |
| พลังงานระดับ | 300W |