| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | สี ESD |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500kgs |
| การประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| หัวเลเซอร์ | เลเซอร์ยูวีโซลิดสเตต |
| อัตรากำลัง | 10/15W |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| พื้นที่ทำงาน | 300*300มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| พีซีบี | FR4, เอฟพีซี |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาด | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ําหนัก | 1500กก |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น | 355nm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ±2μm |
| ความแม่นยำการทำซ้ำ | ±1μm |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm / s (สูงสุด) |
| อำนาจ | 220v 380v |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 460 * 460 มม. (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เลเซอร์ | เลเซอร์โซลิดสเตทยูวี |
| เลเซอร์ยี่ห้อ | Optowave |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 20 ไมครอน |
| ชื่อ | ระบบเลเซอร์ Depaneling |