| รับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| ความยาว Depaneling | ไม่ จำกัด |
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
| เวที | สามารถปรับแต่ง |
| อำนาจ | 110 / 220V |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| ระยะเวลาการส่ง | 5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| เวลาการส่งมอบ | 5 วันหลังจากได้รับเงิน |
| รุ่น | CWV-1A |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 460 มม. |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รุ่น | CWV-1M720/460 |
|---|---|
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460 มิลลิเมตร (ตามต้องการ) |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460มม |
| ใบมีด | เส้นตรงและวงกลม |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 45/30 กิโลกรัม |
| ลดความเร็ว | คู่มือ |
| ลดความหนา | 0.6-3.5มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |