| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB ชนิดใบมีดเคลื่อนย้าย เครื่องแยก PCB PCB Depanelizer |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | สูงสุด 460 มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความปลอดภัย | เซ็นเซอร์ป้องกัน |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | ประเภทคู่มือ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| รอบเวลา | 7.5s/รอบ |
| ผลิต | 8T |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| ความยาวบอร์ด | 300~1200 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| ขนาด | 2105*1662*1716มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| วัสดุของรุ่น | เหล็กไฮสปีด |
| พลังงาน | 220V |
| ชื่อ | เครื่องถอดเลเซอร์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 850KGS |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW |
| เลเซอร์ | Optowave แบรนด์ USA |
| อำนาจ | 220v 380v |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. / 600 มม. / 1200 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ประเภท | ประเภทอัตโนมัติ |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 7 วันทําการ |