| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนา Depaneling | 0.3-3.5mm |
| ความยาว Depaneling | 330mm |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ความยาวแยก | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
| ความสามารถในการจัดหาผลิตภัณฑ์ | 1,000 ชุด / ปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| รุ่น | CWVC-1S |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ขนาด (มม.) | 420*280*400 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รุ่น | CWV-1A600 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 330*220 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| อาการซึมเศร้า (Pa) | 0.45~0.7 |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| แพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนาของ PCB | 1.0-3.5มม |
| ความยาวของ PCB | ไม่จำกัด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ความจุความหนา | 1.0-3.0มม |
| ความยาวตัด | ไม่จำกัด |
| การใช้งาน | เอฟ.พี.ซี |
|---|---|
| พลัง | 110/220V |
| ตาย | เปลี่ยนได้ |
| มีส่วนช่วย | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |