| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วัน |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |