| วัสดุ | PCB, ทองแดง PCB, อลูมิเนียม PCB |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่อง Depanelization PCB |
| ขับรถ | นิวเมติก |
| ใบสมัคร | บอร์ด, แผงวงจรพิมพ์ |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | PCB, ทองแดง PCB, อลูมิเนียม PCB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่อง Depanelization PCB |
| ใบสมัคร | FR4, แผงวงจรพิมพ์ |
| 404 Not Found | ที่กำหนดเอง |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ปริมาณใบมีด | 3 ชุด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ตัวแยก PCB T8 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| ขนาด | 780mmx500mmx620mm |
| น้ำหนัก | 185KG |
| การใช้ | ตัดสารส้ม |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวแยก V-Cut |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ความหนาตัด | 0.3-3.2mm |
| จุดตัด | 0-100-200-300-400mm |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| ความหนาของการแยก | 1.0-3.5มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| วัสดุ | PCB, ทองแดง PCB, อลูมิเนียม PCB |
|---|---|
| ขับรถ | นิวเมติก |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่อง Depanelization PCB |
| ใบสมัคร | บอร์ด, แผงวงจรพิมพ์ |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |