| วัสดุ | PCB, ตาย |
|---|---|
| การใช้งาน | บอร์ด PCB แข็ง |
| โหมดควบคุม | รถยนต์, มือ, ไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | หมัด PCB |
| ขับ | นิวเมติก |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
|---|---|
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 3-30T (ตามความต้องการ) |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พลัง | 110/220V |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
| Punch สนับสนุน | 3 ((ควรเป็นส่วนตัว) |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุสำหรับเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การใช้งาน | การเจาะ PCB / fpc... |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| ประเภท | ประเภทการเจาะ |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ทริปขนย้ายสูงสุด | X: 810mm Y: 370mm Z: 90mm |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | ±0.1มม |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| มีส่วนร่วม (โทน) | 8 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |