| กระบอกสูบ (kgf) | 181-272 |
|---|---|
| จังหวะกระบอกสูบ (มม.) | 10 |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| แรงดันใช้งาน (บาร์) | 4 นาที 6 |
| ความเร็วในการถอดออก | สี่สัดส่วนแบบเลือก |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความยาวแผงแยก | 460MM (ปรับแต่ง) |
| ใบมีด | เส้นตรงและวงกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| ควบคุม | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| การรับประกัน | หนึ่งปีโดยไม่มีค่าใช้จ่าย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ขนาด PCB | 320 * 320 มม. (มาตรฐาน) |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| แกนหมุน | KAVO |
| ความเร็ว | 60000rpm |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE ISO |
| ความสามารถในการตัด | 330มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
|---|---|
| วิธีการโหลดและยกเลิกการโหลด | คู่มือ |
| มติ | ± 0.01mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงาน | 680 มม. * 360 มม. * 50 มม |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะผู้ประกอบการ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| ตาย | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังเจาะ | 3-30T |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| ความดันอากาศ | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |