| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวสูงสุดของผนัง PCB | 330mm/270mm ((สามารถทําตามความต้องการ) |
| ความหนาของ PCB Depaneling | 0.3-3.5มม |
| แรงดันและกำลังไฟฟ้า | 110V/220V |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องตัด PCB |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | 330มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบมีด | ใช้เหล็กความเร็วสูง |
| ชื่อ | เครื่องตัด PCB |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | 330มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบมีด | ใช้เหล็กความเร็วสูง |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| โปรแกรม | กล่องคำสอน |
| PCB ขนาดสูงสุด | 400*400mm ((สามารถเป็นส่วนตัว) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| ความหนา | 1.0-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200/330/400/450/480 มิลลิเมตร |
| ประเภท | ประเภทนิวเมติก |
| รูปร่างใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| Max . แม็กซ์ cutting length ความยาวตัด | 330มม |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| น้ําหนัก | 36กก |
|---|---|
| ความเร็วการตัด ((mm/s) | ปรับ |
| ความหนาของบอร์ด (มม.) | 0.5-3.0 |
| ความสูงส่วนประกอบ ((mm) | 0-10 |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |