| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| เส้นทางบิต | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0มม |
| ขนาด PCB | 450*350มม |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |