| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| เซนเซอร์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรดอินฟราเรด |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
|---|---|
| แยกความยาว | ไม่จำกัด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ใบมีด | ใบมีดกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| หัวเลเซอร์ | เลเซอร์ยูวีโซลิดสเตต |
| อัตรากำลัง | 10/15W |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| พื้นที่ทำงาน | 300*300มม |
| Operating System | Windows7 |
|---|---|
| Human-Computer Operation and Data Storage | Industrial computer |
| Laser | 10-17W |
| Material | Stainless Steel |
| Processed Product Size | 330*330mm/330*670 |