| หน้าที่ | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| การส่ง | 1-3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รุ่น | CWV-1A600 |
| ความยาวบอร์ด | 300~1200 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| ขนาด | 2105*1662*1716มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| วัสดุของรุ่น | เหล็กไฮสปีด |
| พลังงาน | 220V |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| หัวเลเซอร์ | เลเซอร์ยูวีโซลิดสเตต |
| อัตรากำลัง | 10/15W |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| พื้นที่ทำงาน | 300*300มม |
| ความยาวตัด | 460มม |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลมหนึ่งใบและใบมีดเชิงเส้นหนึ่งใบ |
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 480 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ประเภทใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 480 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ประเภทใบมีด | มีใบมีดเส้นสองใบ |
| เพาเวอร์ (W) | 10/12/15 / 18W |
|---|---|
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | ± 25 μm (1 ล้านบาท) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| มิติ | 1,000 มม. * 940 มม. * 1520 มม |
| คูลลิ่ง | ระบายความร้อนด้วยอากาศ (ระบายความร้อนด้วยน้ำ - อากาศภายใน) |
| การรับประกัน | ฟรี 12 เดือน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-600℃ |
| มิติภายนอก | 520*370*600mm |
| ส่วนเบี่ยงเบนอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก 1.5 มม. |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| บิตการกำหนดเส้นทาง | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| ขนาด PCB | 450*350mm |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |