| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| พื้นที่สำหรับทำงาน | 320*320มม |
|---|---|
| โต๊ะ | 2 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| พื้นที่สำหรับทำงาน | 320*320มม |
|---|---|
| โต๊ะ | 2 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| หน้าที่ | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| การส่ง | 5 วันหลังจากรับเงิน |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| หน้าที่ | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| การส่ง | 1-3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460มม |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| Auto-Counter Pcb Loader เครื่องจักร ผลิตใน Dongguang China | 1500 * 790 * 1250 2090 * 790 * 1250 |
|---|---|
| ระบบจ่ายอากาศ | 4-7 กก. / ซม. 2 |
| ขนาดนิตยสาร | 320 * 355 * 567 (มม.) |
| ความสูงการขนส่ง | 900 ± 20mm |
| ขนาด PCB | 60 ~ 250 * 330 มม |
| เครื่องนับ Pcb Loader อัตโนมัติผลิตใน Dongguang China | 1500*790*1250 2090*790*1250 |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 4-7กก./ซม.2 |
| ขนาดนิตยสาร | 320*355*567 (มม.) |
| ความสูงของการขนส่ง | 900±20mm |
| ขนาด PCB | 60~250*330mm |