| ประเภท PCB | แผง PCB พร้อมข้อต่อการกัด |
|---|---|
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 FPC |
| ความหนาของ PCB | 0.3-1.0มม |
| พลัง | 220V (กำหนดเอง) |
| น้ําหนัก | 530กก |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
|---|---|
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
|---|---|
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ประเภท PCB | แผง PCB พร้อมข้อต่อการกัด |
|---|---|
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 FPC |
| ความหนาของ PCB | 0.3-1.0มม |
| พลัง | 220V (กำหนดเอง) |
| น้ําหนัก | 530กก |
| ประเภท PCB | แผง PCB พร้อมข้อต่อการกัด |
|---|---|
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 FPC |
| ความหนาของ PCB | 0.3-1.0มม |
| พลัง | 220V (กำหนดเอง) |
| น้ําหนัก | 530กก |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| เส้นทางบิต | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0มม |
| พื้นที่ทำงานมาตรฐาน | 450*350มม |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| พื้นที่ทำงาน | 330×220 |
|---|---|
| มีส่วนร่วม(T) | 8 |
| ขนาด | 800×730×1230 |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |