| ชื่อ | Telescopic Gate Conveyor And Conveyor Machines & Conveyor |
|---|---|
| รอบเวลา | 15S |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 100-230V AC (ระบุโดยผู้ใช้) |
| โหลดไฟฟ้า | สูงสุด 200 โวลต์ |
| ปริมาณการไหลของอากาศ | สูงถึง 10 ลิตร/นาที |
| ชื่อ | Pcb Flipper Pcb Turn Conveyor คุณภาพสูง |
|---|---|
| เวลาปั่นจักรยาน | 10วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900±20mm(หรือกำหนดเอง) |
| ชื่อ | Pcb Flipper คุณภาพสูง Pcb Turn Conveyor |
|---|---|
| เวลาปั่นจักรยาน | 10 วินาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900 ± 20 มม. (หรือกำหนดเอง) |
| ชื่อ | Pcb Flipper คุณภาพสูง Pcb Turn Conveyor |
|---|---|
| เวลาปั่นจักรยาน | 10 วินาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900 ± 20 มม. (หรือกำหนดเอง) |